Thích bài này? Bài trướcBài sau

admin

Sat Aug 01, 2015 7:56 am

Xu : 1014312
Like : 104
Coin : 100
dùng - [Thông Báo Tuyển Dụng] Admin Thông báo toàn thể member diễn đàn tuyển dụng lần thứ I M4A1-S_ROYAL_DRAGON
admin
adminTư Lệnh

Xu : 1014312

Like : 104

Coin : 100

dùng - [Thông Báo Tuyển Dụng] Admin Thông báo toàn thể member diễn đàn tuyển dụng lần thứ I M4A1-S_ROYAL_DRAGON

admin
Tư Lệnh

Tư Lệnh
dùng - [Thông Báo Tuyển Dụng] Admin Thông báo toàn thể member diễn đàn tuyển dụng lần thứ I Empty [Thông Báo Tuyển Dụng] Admin Thông báo toàn thể member diễn đàn tuyển dụng lần thứ I

Admin Thông báo toàn thể member diễn đàn tuyển dụng lần thứ I

[You must be registered and logged in to see this image.]
[spoiler="- Bạn là người có am hiểu về hệ thống quản trị của diễn đàn (sửa, xóa, di chuyển bài viết) - Bạn có khả năng đánh giá, bình phẩm bài viết theo chuyên môn quản lý của mình (nhắc nhở, cảnh cáo thành viên có bài viết vi phạm, không đúng chuyên mục, spam,... đưa lên sticky (chú ý) bài viết hay, có sáng tạo, khoa học, bổ ích với nhiều người) - Bạn có khả năng quản lý nhóm, quảng bá, giới thiệu nhiều người đến với bài viết, chuyên mục mình quản lý ? (Giới thiệu, quảng bá đến nhiều bạn bè, mọi người đến với box chuyên mục của mình thông qua mạng xã hội, bài viết trên các diễn đàn, forum khác, các công cụ quảng cáo trên internet,...) - Bạn muốn gia nhập đội ngũ quản lý MOD của diễn đàn NewGame với số lượng thành viên lên tới 3,000 thành viên để được trải nghiệm, học hỏi, chia sẻ các quản lý, phát triển cộng đồng lớn hay khẳng định bản thân. - Hơn thế nữa bạn muốn thăng tiến vào làm 1 trong những thành viên của Ban Quản Trị Cao Cấp diễn đàn. Còn chờ gì nữa hãy đăng ký để khẳng định khả năng, vị trí của bạn trong cộng đồng[/spoiler]
Mẫu đăng ký dự tuyển MOD
Code:
• Tên đăng nhập:
• Năm sinh:
• Y!M:
• Nơi sinh sống:
• Đăng ký làm Moderator box:
• Kế hoạch bạn dự kiến cho Box ?:
• Thời gian Online:

:dadiet